สคร.8 อุดรธานี เข้าร่วมประชุมคณะกรรมทารขับคลื่อนมติสมัชชาสุขภาพ จังหวัดหนองบัวลำภู ประเด็นลดการบริโภคเกลือและโซเดียม
วันที่ 26 กรกฎาคม 2567 ดร.พญ.ศศิธร ตั้งสวัสดิ์ ผู้อำนวยการสำนักงานป้องกันควบคุมโรคที่ 8 จังหวัดอุดรธานี มอบหมายให้นางเนื้อทิพย์ หมู่มาก ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ และผู้รับผิดชอบงานโรคไม่ติดต่อ เข้าร่วมประชุ